Hình ảnh 1

  • 1,55 tỷ
  • 11,48 triệu/m²
135 m²
Đông

Tin đăng này đã hết hạn

Chúng tôi sẽ giúp bạn kết nối với những tin đăng tương tự.

Tin hết hạn

Thông tin mô tả

💥 Chủ cần bán Đất nền riêng lẻ khu vực Xã Hòa Thuận, Thành phố Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk.
+ Giá bán: 1.55 tỷ
+ Diện tích: 135.0 m²
+ Vị trí: Xã Hòa Thuận, Thành phố Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
+ Pháp lý: Sổ hồng
+ Liên hệ: Mr.quang - Vars Connect - 09099*****
 

Diện tích

135 m²

Pháp lý

Sổ hồng

Hướng nhà

Đông

Mặt tiền

5 m

Đường rộng

Ngõ 2 ô tô tránh

Thanh toán tháng đầu đ

Số tiền có tính chất tham khảo, không phải số tiền chính thức từ phía ngân hàng.

Báo cáo tin đăng nàyBáo cáo tin đăng này

Bất động sản lân cận

🧧🧧Đất VIP góc 2 mặt tiền Chu Văn An -  cách Tôn Đức Thắng chỉ 4 căn nhà 🔥🔥
1 ngày trước

Đất nền riêng lẻ

  • 18,8 tỷ
  • 104,44 triệu/m²
  • 180 m²
  • Đông Bắc

Tỉnh Đắk Lắk, Thành phố Buôn Ma Thuột

🕍 Nhà mê hẻm 43 Ama Khê - trung tâm TP - giá tốt 🚨
1 ngày trước

Nhà trong hẻm

  • 3,95 tỷ
  • 46,47 triệu/m²
  • 85 m²
  • Đông Nam

Tỉnh Đắk Lắk, Thành phố Buôn Ma Thuột

🕍🕍🕍 Nhà 2 mê hiện đại hẻm Hùng Vương - trung tâm thành phố - giá cực tốt 🔥🔥🔥
1 ngày trước

Nhà trong hẻm

  • 3,35 tỷ
  • 64,42 triệu/m²
  • 52 m²
  • Đông Bắc

Tỉnh Đắk Lắk, Thành phố Buôn Ma Thuột

♨️♨️ DUY NHẤT 1 LÔ -  MẶT TIỀN kinh doanh Hùng Vương - vị trí trung tâm đắc địa ♨️♨️
1 ngày trước

Đất nền riêng lẻ

  • 5,25 tỷ
  • 67,31 triệu/m²
  • 78 m²
  • Nam

Tỉnh Đắk Lắk, Thành phố Buôn Ma Thuột

🏢 Nhà 3 mê MẶT TIỀN NAYDER - KM3 - giá tốt đầu tư ngay 🏬
1 ngày trước

Nhà mặt phố

  • 4,5 tỷ
  • 75 triệu/m²
  • 60 m²
  • Đông Nam

Tỉnh Đắk Lắk, Thành phố Buôn Ma Thuột

🎆🧨 BLOCK 6 LÔ mặt tiền Đỗ Xuân Hợp - cách Y Mon chỉ 500m - Cách vành đai chỉ 30m.🎆🧨
1 ngày trước

Đất nền riêng lẻ

  • 3,3 tỷ
  • 46,48 triệu/m²
  • 71 m²
  • Đông Bắc

Tỉnh Đắk Lắk, Thành phố Buôn Ma Thuột

⛔️ Đất góc 2MT Trương Đăng Quế (hẻm 05 Nguyễn Khuyến cũ) cực đẹp - trung tâm TP ⛔️
1 ngày trước

Đất nền riêng lẻ

  • 5,88 tỷ
  • 82,82 triệu/m²
  • 71 m²
  • Đông Bắc

Tỉnh Đắk Lắk, Thành phố Buôn Ma Thuột

🎇✨️ Bán nhà mặt tiền Trần Phú - nhà cấp 4 cũ hiện đang cho thuê kinh doanh 🎇🧨
1 ngày trước

Nhà mặt phố

  • 5,79 tỷ
  • 57,33 triệu/m²
  • 101 m²
  • Nam

Tỉnh Đắk Lắk, Thành phố Buôn Ma Thuột

🔥 Nhà 1 mê - mới - đẹp hẻm trung tâm 322 Trần Phú 🔥
1 ngày trước

Nhà trong hẻm

  • 3,9 tỷ
  • 35,14 triệu/m²
  • 111 m²
  • Đông Bắc

Tỉnh Đắk Lắk, Thành phố Buôn Ma Thuột

🎇🎆 Nhà mê hiện đại - mặt tiền Hoàng Diệu - khu vực kinh doanh đắc địa - định cư ổn định lâu dài 🎇🎆
1 ngày trước

Nhà mặt phố

  • 9,68 tỷ
  • 121 triệu/m²
  • 80 m²
  • Bắc

Tỉnh Đắk Lắk, Thành phố Buôn Ma Thuột