Mua bán đất nền riêng lẻ tại Thành phố Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk

Hiện có 6 tin đăng

🧧🧧Đất VIP góc 2 mặt tiền Chu Văn An -  cách Tôn Đức Thắng chỉ 4 căn nhà 🔥🔥
1 ngày trước

Đất nền riêng lẻ

  • 18,8 tỷ
  • 104,44 triệu/m²
  • 180 m²
  • Đông Bắc

Tỉnh Đắk Lắk, Thành phố Buôn Ma Thuột

🎆🧨 BLOCK 6 LÔ mặt tiền Đỗ Xuân Hợp - cách Y Mon chỉ 500m - Cách vành đai chỉ 30m.🎆🧨
1 ngày trước

Đất nền riêng lẻ

  • 3,3 tỷ
  • 46,48 triệu/m²
  • 71 m²
  • Đông Bắc

Tỉnh Đắk Lắk, Thành phố Buôn Ma Thuột

⛔️ Đất góc 2MT Trương Đăng Quế (hẻm 05 Nguyễn Khuyến cũ) cực đẹp - trung tâm TP ⛔️
1 ngày trước

Đất nền riêng lẻ

  • 5,88 tỷ
  • 82,82 triệu/m²
  • 71 m²
  • Đông Bắc

Tỉnh Đắk Lắk, Thành phố Buôn Ma Thuột

♨️♨️ DUY NHẤT 1 LÔ -  MẶT TIỀN kinh doanh Hùng Vương - vị trí trung tâm đắc địa ♨️♨️
1 ngày trước

Đất nền riêng lẻ

  • 5,25 tỷ
  • 67,31 triệu/m²
  • 78 m²
  • Nam

Tỉnh Đắk Lắk, Thành phố Buôn Ma Thuột

ĐẤT NỀN 287m², MẶT PHỐ Cư ÊBur, Buôn Ma Thuột - GIÁ 1.48 TỶ, SỔ HỒNG RIÊNG!
1 ngày trước

Đất nền riêng lẻ

  • 1,48 tỷ
  • 5,16 triệu/m²
  • 287 m²
  • Đông

Tỉnh Đắk Lắk, Thành phố Buôn Ma Thuột

ĐẤT NỀN 130m² - TÂN TIẾN, BUÔN MA THUỘT - GIÁ 3.68 TỶ
1 ngày trước

Đất nền riêng lẻ

  • 3,68 tỷ
  • 28,31 triệu/m²
  • 130 m²

Tỉnh Đắk Lắk, Thành phố Buôn Ma Thuột