Hình ảnh 1

  • 1,4 tỷ
  • 9,33 triệu/m²
150 m²
--

Tin đăng này đã hết hạn

Chúng tôi sẽ giúp bạn kết nối với những tin đăng tương tự.

Tin hết hạn

Thông tin mô tả

Chủ gửi Bán lô đất Ô4 Khu A Thị Trấn Hậu Nghĩa, Đức Hoà,Long an full thổ cư, Bên hông Bệnh viện Xuyên Á Đức Hoà Cách trường THPT Hậu Nghĩa 120m ,Cách đường TL 825 khoảng 100m. Hướng mặt tiền hướng Nam mát mẻ. Full thổ cư. Đất Ở đô thị. Sổ đỏ công chứng ngay. Dt lô 1: 5m x 30m = 150m2. Giá 1tỷ4. Dt lô 2 bên cạnh: 4m x 30m = 119m2. Giá 1tỷ1.
 

Diện tích

150 m²

Pháp lý

Giấy tờ khác

Hướng nhà

Đang cập nhật

Mặt tiền

Đang cập nhật

Đường rộng

Ngõ 2 ô tô tránh

Thanh toán tháng đầu đ

Số tiền có tính chất tham khảo, không phải số tiền chính thức từ phía ngân hàng.

Báo cáo tin đăng nàyBáo cáo tin đăng này

Bất động sản lân cận

Chủ cần bán Căn hộ chung cư 66m²
17/03/2026

Căn hộ chung cư

  • 1,8 tỷ
  • 27,27 triệu/m²
  • 66 m²
  • Đông Nam

Tỉnh Long An, Huyện Đức Hòa

Cần bán Nhà trong hẻm 128m²
16/03/2026

Nhà trong hẻm

  • 1,7 tỷ
  • 13,28 triệu/m²
  • 128 m²

Tỉnh Long An, Huyện Đức Hòa

Bán nhà giá mới đẹp 5x23m , xã đức hòa hạ, đức hòa ,long an.giá bán ☘ 2 tỷ 750tr
16/03/2026

Nhà trong hẻm

  • 2,75 tỷ
  • 24,12 triệu/m²
  • 114 m²

Tỉnh Long An, Huyện Đức Hòa

Cần bán Đất nền Dự án 80m²
09/03/2026

Đất nền Dự án

  • 2,26 tỷ
  • 28,25 triệu/m²
  • 80 m²
  • Tây

Tỉnh Long An, Huyện Đức Hòa

Bán đất sát TPHCM– 90m² - đón sóng hạ tầng 🌊 vành đai 3 tại Ora Park - Dragon Pearl - 097 8750***
18/03/2026

Đất nền Dự án

  • 2,58 tỷ
  • 28,67 triệu/m²
  • 90 m²
  • Tây

Tỉnh Long An, Huyện Đức Hòa

Sổ đỏ trao tay: Nền 90m² Ora Park ☘ - Dragon Pearl, xây dựng tự do, pháp lý chuẩn
17/03/2026

Đất nền Dự án

  • 2,55 tỷ
  • 28,33 triệu/m²
  • 90 m²
  • Đông

Tỉnh Long An, Huyện Đức Hòa

Ra nhanh lô đất 80m² dự án Dragon Pearl – phân khu Ora Park – sát TP.HCM - đón sóng 🔥 Vành Đai 3
16/03/2026

Đất nền Dự án

  • 2,28 tỷ
  • 28,5 triệu/m²
  • 80 m²
  • Đông

Tỉnh Long An, Huyện Đức Hòa

Chủ cần bán Đất nền Dự án 90m²
16/03/2026

Đất nền Dự án

  • 2,55 tỷ
  • 28,33 triệu/m²
  • 90 m²

Tỉnh Long An, Huyện Đức Hòa

Bán đất Đức Hòa gần TP.HCM – thuộc dự án Dragon Pearl - hưởng 🏚️ lợi hạ tầng khu Tây
16/03/2026

Đất nền Dự án

  • 2,56 tỷ
  • 28,44 triệu/m²
  • 90 m²
  • Đông

Tỉnh Long An, Huyện Đức Hòa

Đất nền 90m² tại Ora Park – Dragon Pearl Đức Hòa – giá tốt khu 🏘️ vực – giáp TP.HCM
16/03/2026

Đất nền Dự án

  • 2,56 tỷ
  • 28,44 triệu/m²
  • 90 m²
  • Tây

Tỉnh Long An, Huyện Đức Hòa