Mua bán nhà đất tại Huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

Hiện có 12 tin đăng

Bán đất sát TPHCM– 90m² - đón sóng hạ tầng 🌊 vành đai 3 tại Ora Park - Dragon Pearl - 097 8750***
18/03/2026

Đất nền Dự án

  • 2,58 tỷ
  • 28,67 triệu/m²
  • 90 m²
  • Tây

Tỉnh Long An, Huyện Đức Hòa

Sổ đỏ trao tay: Nền 90m² Ora Park ☘ - Dragon Pearl, xây dựng tự do, pháp lý chuẩn
17/03/2026

Đất nền Dự án

  • 2,55 tỷ
  • 28,33 triệu/m²
  • 90 m²
  • Đông

Tỉnh Long An, Huyện Đức Hòa

Chủ cần bán Đất nền Dự án 80m²
17/03/2026

Đất nền Dự án

  • 2,27 tỷ
  • 28,38 triệu/m²
  • 80 m²
  • Đông

Tỉnh Long An, Huyện Đức Hòa

Chủ cần bán Căn hộ chung cư 66m²
17/03/2026

Căn hộ chung cư

  • 1,8 tỷ
  • 27,27 triệu/m²
  • 66 m²
  • Đông Nam

Tỉnh Long An, Huyện Đức Hòa

Bán đất Đức Hòa gần TP.HCM – thuộc dự án Dragon Pearl - hưởng 🏚️ lợi hạ tầng khu Tây
16/03/2026

Đất nền Dự án

  • 2,56 tỷ
  • 28,44 triệu/m²
  • 90 m²
  • Đông

Tỉnh Long An, Huyện Đức Hòa

Đất nền 90m² tại Ora Park – Dragon Pearl Đức Hòa – giá tốt khu 🏘️ vực – giáp TP.HCM
16/03/2026

Đất nền Dự án

  • 2,56 tỷ
  • 28,44 triệu/m²
  • 90 m²
  • Tây

Tỉnh Long An, Huyện Đức Hòa

Bán gấp lô đất 70 m2 hiếm có tại dự 👍 án Dragon Pearl - Sổ riêng - hướng ra công viên
16/03/2026

Đất nền Dự án

  • 1,91 tỷ
  • 27,29 triệu/m²
  • 70 m²
  • Bắc

Tỉnh Long An, Huyện Đức Hòa

Ra nhanh lô đất 80m² dự án Dragon Pearl – phân khu Ora Park – sát TP.HCM - đón sóng 🔥 Vành Đai 3
16/03/2026

Đất nền Dự án

  • 2,28 tỷ
  • 28,5 triệu/m²
  • 80 m²
  • Đông

Tỉnh Long An, Huyện Đức Hòa

Chủ cần bán Đất nền Dự án 90m²
16/03/2026

Đất nền Dự án

  • 2,55 tỷ
  • 28,33 triệu/m²
  • 90 m²

Tỉnh Long An, Huyện Đức Hòa

Bán nhà giá mới đẹp 5x23m , xã đức hòa hạ, đức hòa ,long an.giá bán ☘ 2 tỷ 750tr
16/03/2026

Nhà trong hẻm

  • 2,75 tỷ
  • 24,12 triệu/m²
  • 114 m²

Tỉnh Long An, Huyện Đức Hòa

Cần bán Nhà trong hẻm 128m²
16/03/2026

Nhà trong hẻm

  • 1,7 tỷ
  • 13,28 triệu/m²
  • 128 m²

Tỉnh Long An, Huyện Đức Hòa

Cần bán Đất nền Dự án 80m²
09/03/2026

Đất nền Dự án

  • 2,26 tỷ
  • 28,25 triệu/m²
  • 80 m²
  • Tây

Tỉnh Long An, Huyện Đức Hòa