Hình ảnh 1

  • 1,65 tỷ
  • 21,15 triệu/m²
78 m²
Đông

Tin đăng này đã hết hạn

Chúng tôi sẽ giúp bạn kết nối với những tin đăng tương tự.

Tin hết hạn

Thông tin mô tả

💥 Căn hộ chung cư khu vực Đường Xuân Diệu, Phường Trường An, Thành phố Huế, Huế.
+ Giá bán: 1.65 tỷ
+ Diện tích: 78.0 m²
+ Vị trí: Đường Xuân Diệu, Phường Trường An, Thành phố Huế, Huế
+ Pháp lý: Sổ hồng
+ Liên hệ: Lê Quang Phú - Vars Connect - 08982*****
 

Diện tích

78 m²

Pháp lý

Sổ hồng

Hướng nhà

Đông

Mặt tiền

Đang cập nhật

Đường rộng

Ngõ 2 ô tô tránh trở lên

Số tầng

1

Số phòng ngủ

2

Thanh toán tháng đầu đ

Số tiền có tính chất tham khảo, không phải số tiền chính thức từ phía ngân hàng.

Báo cáo tin đăng nàyBáo cáo tin đăng này

Bất động sản lân cận

🚨 🏢 cập nhật bảng hàng đào tấn diamond chỉ còn 6 căn
18/03/2026

Khác

  • 6 tỷ
  • 60 triệu/m²
  • 100 m²
  • Bắc

Tỉnh Thừa Thiên Huế, Thành phố Huế

Cần bán Biệt thự nghỉ dưỡng 97m²
18/03/2026

Biệt thự nghỉ dưỡng

  • 6 tỷ
  • 61,86 triệu/m²
  • 97 m²
  • Bắc

Tỉnh Thừa Thiên Huế, Thành phố Huế

6 💥 căn cuối đào tấn diamond huế
18/03/2026

Nhà mặt phố

  • 888 triệu
  • 8,88 triệu/m²
  • 100 m²
  • Bắc

Tỉnh Thừa Thiên Huế, Thành phố Huế

Bán Biệt thự nghỉ dưỡng 100m²
18/03/2026

Biệt thự nghỉ dưỡng

  • 6 tỷ
  • 60 triệu/m²
  • 100 m²
  • Bắc

Tỉnh Thừa Thiên Huế, Thành phố Huế

Cần bán Khác 100m²
18/03/2026

Khác

  • 6 tỷ
  • 60 triệu/m²
  • 100 m²
  • Bắc

Tỉnh Thừa Thiên Huế, Thành phố Huế

Chủ cần bán Biệt thự nghỉ dưỡng 102m²
18/03/2026

Biệt thự nghỉ dưỡng

  • 6,2 tỷ
  • 60,78 triệu/m²
  • 102 m²
  • Bắc

Tỉnh Thừa Thiên Huế, Thành phố Huế

Siêu phẩm nguyễn văn 🏬 đào (huế) chỉ còn 1 tỷ 7xx
18/03/2026

Đất nền riêng lẻ

  • 1,75 tỷ
  • 16,51 triệu/m²
  • 106 m²
  • Bắc

Tỉnh Thừa Thiên Huế, Thành phố Huế

Chủ cần bán Đất nền riêng lẻ 130m²
18/03/2026

Đất nền riêng lẻ

  • 1,85 tỷ
  • 14,23 triệu/m²
  • 130 m²
  • Đông Nam

Tỉnh Thừa Thiên Huế, Thành phố Huế

Chủ cần bán Khác 132m²
18/03/2026

Khác

  • 8 tỷ
  • 60,61 triệu/m²
  • 132 m²
  • Nam

Tỉnh Thừa Thiên Huế, Thành phố Huế

Đất khu xen ghép bàu 🏣 vá đẹp view vincom-giá chỉ 1 tỷ5xx
18/03/2026

Đất nền Dự án

  • 1,55 tỷ
  • 15,5 triệu/m²
  • 100 m²
  • Bắc

Tỉnh Thừa Thiên Huế, Thành phố Huế