Hình ảnh 1

  • 120 triệu
  • 1,71 triệu/m²
70 m²
--

Tin đăng này đã hết hạn

Chúng tôi sẽ giúp bạn kết nối với những tin đăng tương tự.

Tin hết hạn

Thông tin mô tả

Bán nhà sổ đỏ chính chủ 70m2, mặt tiền 7,4m (Hiện đang chia 02 căn hộ cho thuê).
Địa chỉ: Số 1 Ngõ 394/16/26 Đường Mỹ Đình
Khu chia lô, dân trí cao, đèn đường, gần các tiện ích: Trường mẫu giáo, cấp 1, cấp 2, chợ, bến xe Mỹ Đình.
Đường trước nhà 2,8m
 

Diện tích

70 m²

Thanh toán tháng đầu đ

Số tiền có tính chất tham khảo, không phải số tiền chính thức từ phía ngân hàng.

Báo cáo tin đăng nàyBáo cáo tin đăng này

Bất động sản lân cận

Cần bán căn hộ an sinh lưu hữu phước, 🏚️ bán nhanh giá rẻ nhất tòa..
18/03/2026

Căn hộ chung cư

  • 4,95 tỷ
  • 78,57 triệu/m²
  • 63 m²

Thành phố Hà Nội, Quận Nam Từ Liêm

Bán nhà liền kề lưu 🌊 hữu phước, dt 96m2, 4 tầng, mt8m, vỉa hè oto tránh đỗ kd
18/03/2026

Biệt thự nghỉ dưỡng

  • 29,99 tỷ
  • 312,4 triệu/m²
  • 96 m²

Thành phố Hà Nội, Quận Nam Từ Liêm

Xuân phương ccmn 8 tầng thang máy - 🏡 công năng 27 phòng - giá chỉ 2x tỷ giá siêu
18/03/2026

Đất nền riêng lẻ

  • 25 tỷ
  • 227,27 triệu/m²
  • 110 m²

Thành phố Hà Nội, Quận Nam Từ Liêm

Bán Khác 195m²
18/03/2026

Khác

  • 76 tỷ
  • 389,74 triệu/m²
  • 195 m²

Thành phố Hà Nội, Quận Nam Từ Liêm

Bán gấp 2n 58m2 cc 🏤 Hateco xuân phương
18/03/2026

Căn hộ chung cư

  • Liên hệ
  • Liên hệ
  • 58 m²

Thành phố Hà Nội, Quận Nam Từ Liêm

Bán cccc vinhomes smart city lô góc 82m2 🏡 - hơn 7 tỷ
18/03/2026

Căn hộ chung cư

  • 7,5 tỷ
  • 91,46 triệu/m²
  • 82 m²
  • Đông Nam

Thành phố Hà Nội, Quận Nam Từ Liêm

Bán gấp 2n2vs 70m2 siêu đẹp, hướng mát ☘ tại Athena Xuân Phương
18/03/2026

Căn hộ chung cư

  • Liên hệ
  • Liên hệ
  • 70 m²
  • Đông

Thành phố Hà Nội, Quận Nam Từ Liêm

Cần bán căn 3pn - ecolife capitol, sh lâu dài, giá 6.9x 🏤 tỷ
18/03/2026

Căn hộ chung cư

  • 7 tỷ
  • 94,59 triệu/m²
  • 74 m²
  • Đông Bắc

Thành phố Hà Nội, Quận Nam Từ Liêm