Hình ảnh 1

  • 11 tỷ
  • 169,23 triệu/m²
65 m²
--

Tin đăng này đã hết hạn

Chúng tôi sẽ giúp bạn kết nối với những tin đăng tương tự.

Tin hết hạn

Thông tin mô tả

Bán Bán Bán Nhà Tây hồ Nguyễn Hoàng Tôn 65m 2 tầng mặt tiền 5m Kinh doanh ÔTÔ vào nhà dòng tiền.
+ Mặt ngõ ô tô, phân lô, đất nở hậu làm khe thoáng, giếng trời, phía sau sân, mở cửa thoáng 3 mặt.
+ Thiết kế :
- Tầng 1: gara,
+ Vị Trí: Nhà gần mặt đường Nguyễn Hoàng Tôn, đường có dự án mở rộng 60m nối Quận ủy Tây Hồ đến đường Phạm Văn Đồng, quy hoạch 1/500 sắp khởi công, tương lai giá trị tăng cao.
- Ngõ to ô tô vào nhà.
- Khu phân lô quân đội, công chức, dân trí cao.
- Cạnh Ciputra, Quận ủy Tây hồ và rất nhiều tiện ích: Bệnh viện, chợ, trường học...
- Tiện di chuyển đi sân bay và các tỉnh hay vào trung tâm thành phố. PHÂN LÔ QUÂN ĐỘI - Ô TÔ TRÁNH Phù hợp APARTMENT hoặc TÒA 8 TẦNG THANG MÁY
+ Sổ đỏ vuông đẹp sang tên ngay.
+ Giá nhỉnh 11tỷ (thương lượng ).
+ Liên hệ 09787***** Nhất Thành.
 

Diện tích

65 m²

Pháp lý

Sổ hồng

Hướng nhà

Đang cập nhật

Mặt tiền

5 m

Đường rộng

Ngõ 2 ô tô tránh

Số tầng

2

Số phòng ngủ

3

Thanh toán tháng đầu đ

Số tiền có tính chất tham khảo, không phải số tiền chính thức từ phía ngân hàng.

Báo cáo tin đăng nàyBáo cáo tin đăng này

Bất động sản lân cận

Cần bán Nhà mặt phố 50m²
18/03/2026

Nhà mặt phố

  • 26 tỷ
  • 520 triệu/m²
  • 50 m²

Thành phố Hà Nội, Quận Tây Hồ

Nhà đẹp Xuân La 🏤 Tây Hồ 38m2*5T mt 5m, lô góc, sổ vuông chính chủ, full nội thất.
18/03/2026

Nhà trong hẻm

  • 9,15 tỷ
  • 240,79 triệu/m²
  • 38 m²

Thành phố Hà Nội, Quận Tây Hồ

Bán Nhà trong hẻm 60m²
16/03/2026

Nhà trong hẻm

  • 20,5 tỷ
  • 341,67 triệu/m²
  • 60 m²

Thành phố Hà Nội, Quận Tây Hồ

Bán Căn hộ chung cư 77m²
16/03/2026

Căn hộ chung cư

  • 6,95 tỷ
  • 90,26 triệu/m²
  • 77 m²

Thành phố Hà Nội, Quận Tây Hồ

Cần bán Đất nền riêng lẻ 75m²
16/03/2026

Đất nền riêng lẻ

  • 25,5 tỷ
  • 340 triệu/m²
  • 75 m²

Thành phố Hà Nội, Quận Tây Hồ

Chủ cần bán Nhà trong hẻm 43m²
17/03/2026

Nhà trong hẻm

  • 16,2 tỷ
  • 376,74 triệu/m²
  • 43 m²

Thành phố Hà Nội, Quận Tây Hồ

Bán Nhà trong hẻm 60m²
18/03/2026

Nhà trong hẻm

  • 660 triệu
  • 11 triệu/m²
  • 60 m²

Thành phố Hà Nội, Quận Tây Hồ

Cần bán Nhà trong hẻm 52m²
18/03/2026

Nhà trong hẻm

  • 15,6 tỷ
  • 300 triệu/m²
  • 52 m²

Thành phố Hà Nội, Quận Tây Hồ

Bán nhà phú 🏠 thượng tây hồ-7 tầng thang máy -ô tô vào nhà chỉ 12 tỷ
17/03/2026

Nhà mặt phố

  • 12 tỷ
  • 300 triệu/m²
  • 40 m²
  • Tây

Thành phố Hà Nội, Quận Tây Hồ

Bán nhà phố xuân la tây hồ 50m2-4t 🏤 mt4,2m lô góc 12,9 tỷ xuân la.
18/03/2026

Nhà trong hẻm

  • 12,9 tỷ
  • 258 triệu/m²
  • 50 m²

Thành phố Hà Nội, Quận Tây Hồ