Cẩm nang
Mua bán khác tại Thành phố Huế, Tỉnh Thừa Thiên Huế
Hiện có
551
tin đăng
18/03/2026
Khác
🌟 hạ tầng 🏦 mở lối giá trị thăng hoa 🌟 richmond phú xuân tâm điểm thương mại
5 tỷ
37,88 triệu/m²
132 m²
Đông
Tỉnh Thừa Thiên Huế, Thành phố Huế
18/03/2026
Khác
🚨 🏢 cập nhật bảng hàng đào tấn diamond chỉ còn 6 căn
6 tỷ
60 triệu/m²
100 m²
Bắc
Tỉnh Thừa Thiên Huế, Thành phố Huế
18/03/2026
Khác
Chủ cần bán Khác 132m²
8 tỷ
60,61 triệu/m²
132 m²
Nam
Tỉnh Thừa Thiên Huế, Thành phố Huế
18/03/2026
Khác
Cần bán Khác 100m²
6 tỷ
60 triệu/m²
100 m²
Bắc
Tỉnh Thừa Thiên Huế, Thành phố Huế
18/03/2026
Khác
Ra 🏚️ mắt thương phố khu an vân dương chỉ 40 căn duy nhất
12 tỷ
90,91 triệu/m²
132 m²
Bắc
Tỉnh Thừa Thiên Huế, Thành phố Huế
18/03/2026
Khác
Bán Khác 132m²
1,19 tỷ
9,02 triệu/m²
132 m²
Bắc
Tỉnh Thừa Thiên Huế, Thành phố Huế
18/03/2026
Khác
🔥 chỉ 40 🏣 căn shophouse mặt tiền chợ cống booking 50 triệu
8 tỷ
60,61 triệu/m²
132 m²
Tỉnh Thừa Thiên Huế, Thành phố Huế
17/03/2026
Khác
Bán Khác 93m²
15,28 tỷ
164,3 triệu/m²
93 m²
Đông Nam
Tỉnh Thừa Thiên Huế, Thành phố Huế
17/03/2026
Khác
Chủ cần bán Khác 93m²
1,42 tỷ
15,27 triệu/m²
93 m²
Đông Nam
Tỉnh Thừa Thiên Huế, Thành phố Huế
17/03/2026
Khác
🔥 shophouse mặt tiền nguyễn lộ trạch đối 🌊 diện chợ cống mới
8 tỷ
60,61 triệu/m²
132 m²
Nam
Tỉnh Thừa Thiên Huế, Thành phố Huế
17/03/2026
Khác
💎 đào tấn diamond giỏ hàng 🏬 đang dần khép lại
6 tỷ
60 triệu/m²
100 m²
Bắc
Tỉnh Thừa Thiên Huế, Thành phố Huế
17/03/2026
Khác
Bán Khác 102m²
9,8 tỷ
96,08 triệu/m²
102 m²
Đông
Tỉnh Thừa Thiên Huế, Thành phố Huế
17/03/2026
Khác
🔥 nhận giữ chỗ shophouse mặt 🏠 tiền nguyễn lộ trạch huế
8 tỷ
60,61 triệu/m²
132 m²
Nam
Tỉnh Thừa Thiên Huế, Thành phố Huế
17/03/2026
Khác
Shophouse 🏡 an cựu city đối diện aeon mall huế
1,42 tỷ
15,27 triệu/m²
93 m²
Đông Nam
Tỉnh Thừa Thiên Huế, Thành phố Huế
17/03/2026
Khác
Chỉ với 50 triệu ban đầu bạn 🏣 đã có thể nắm cơ hội sở hữu shophouse 4 tầng
8,5 tỷ
64,39 triệu/m²
132 m²
Nam
Tỉnh Thừa Thiên Huế, Thành phố Huế
17/03/2026
Khác
50 triệu giữ chỗ shophouse nguyễn 🏣 lộ trạch
8,5 tỷ
64,39 triệu/m²
132 m²
Bắc
Tỉnh Thừa Thiên Huế, Thành phố Huế
16/03/2026
Khác
Cần bán Khác 100m²
6 tỷ
60 triệu/m²
100 m²
Tỉnh Thừa Thiên Huế, Thành phố Huế
16/03/2026
Khác
✨ richmond phú xuân 🏣 - đối diện chợ cống mới | tp huế
8 tỷ
60,61 triệu/m²
132 m²
Nam
Tỉnh Thừa Thiên Huế, Thành phố Huế
16/03/2026
Khác
✨ chính thức nhận 👍 booking richmond phú xuân
8 tỷ
60,61 triệu/m²
132 m²
Nam
Tỉnh Thừa Thiên Huế, Thành phố Huế
16/03/2026
Khác
Chỉ với 50tr booking ngay dự án siêu đẹp đối diên chợ 🌊 cống
8,5 tỷ
64,39 triệu/m²
132 m²
Đông Bắc
Tỉnh Thừa Thiên Huế, Thành phố Huế
16/03/2026
Khác
🚨🔥 🏘️ chỉ 50 triệu giữ chỗ shophouse đối diện chợ cống mới 🔥🚨
8,8 tỷ
66,67 triệu/m²
132 m²
Nam
Tỉnh Thừa Thiên Huế, Thành phố Huế
16/03/2026
Khác
Shophouse võ nguyên giáp tài sản 🏡 kinh doanh giá trị
9,8 tỷ
96,08 triệu/m²
102 m²
Đông
Tỉnh Thừa Thiên Huế, Thành phố Huế
16/03/2026
Khác
🌟 50 triệu giữ chỗ sở hữu shophouse mặt tiền 🔥 nguyễn lộ trạch huế 🌟
8 tỷ
60,61 triệu/m²
132 m²
Nam
Tỉnh Thừa Thiên Huế, Thành phố Huế
16/03/2026
Khác
🌟 richmond phú xuân vị trí vàng của thành phố 🏡 huế 🌟
8 tỷ
60,61 triệu/m²
132 m²
Nam
Tỉnh Thừa Thiên Huế, Thành phố Huế
16/03/2026
Khác
Chủ cần bán Khác 132m²
9 tỷ
68,18 triệu/m²
132 m²
Bắc
Tỉnh Thừa Thiên Huế, Thành phố Huế
16/03/2026
Khác
Cần bán Khác 102m²
10,88 tỷ
106,67 triệu/m²
102 m²
Tỉnh Thừa Thiên Huế, Thành phố Huế
16/03/2026
Khác
Shophouse 🏡 võ nguyên giáp đầu tư thông minh, khai thác giá trị lâu dài.
15,28 tỷ
164,3 triệu/m²
93 m²
Đông Nam
Tỉnh Thừa Thiên Huế, Thành phố Huế
16/03/2026
Khác
🔥 richmond phú xuân chính thức nhận booking nhà 🏡 phố 🔥
Liên hệ
Liên hệ
132 m²
Tỉnh Thừa Thiên Huế, Thành phố Huế