Cẩm nang
Mua bán khác tại Thành phố Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai
Hiện có
34
tin đăng
18/03/2026
Khác
Cần bán Khác 206m²
3,75 tỷ
18,2 triệu/m²
206 m²
Tỉnh Đồng Nai, Thành phố Biên Hòa
18/03/2026
Khác
Bán 💥 gấp lô đất thổ cư tam phước 118m2 giá 1tỷ400
1,4 tỷ
11,86 triệu/m²
118 m²
Tỉnh Đồng Nai, Thành phố Biên Hòa
18/03/2026
Khác
Bán gấp lô đất thổ cư tam phước mt mai chí thọ 160m2 🏦 giá 2tỷ700
2,7 tỷ
16,88 triệu/m²
160 m²
Tỉnh Đồng Nai, Thành phố Biên Hòa
18/03/2026
Khác
Bán gấp lô đất thổ 🆘 cư ph trảng dài 109m2 giá 900tr
900 triệu
8,26 triệu/m²
109 m²
Tỉnh Đồng Nai, Thành phố Biên Hòa
18/03/2026
Khác
Bán Khác 900m²
9 tỷ
10 triệu/m²
900 m²
Tỉnh Đồng Nai, Thành phố Biên Hòa
18/03/2026
Khác
Bán gấp đất phú gia1 trảng dài 105m2 giá 🔥 3tỷ350
3,35 tỷ
31,9 triệu/m²
105 m²
Tỉnh Đồng Nai, Thành phố Biên Hòa
18/03/2026
Khác
Bán gấp 🏣 lô đất thổ cư mt kinh doanh trảng dài 430m2 giá 18tỷ
18 tỷ
41,86 triệu/m²
430 m²
Tỉnh Đồng Nai, Thành phố Biên Hòa
18/03/2026
Khác
Bán gấp lô đất thổ cư ph trảng dài 🌊 140m2 giá 3tỷ350
3,35 tỷ
23,93 triệu/m²
140 m²
Tỉnh Đồng Nai, Thành phố Biên Hòa
18/03/2026
Khác
Cần bán Khác 155m²
2,2 tỷ
14,19 triệu/m²
155 m²
Tỉnh Đồng Nai, Thành phố Biên Hòa
18/03/2026
Khác
Chủ cần bán Khác 105m²
3,25 tỷ
30,95 triệu/m²
105 m²
Tỉnh Đồng Nai, Thành phố Biên Hòa
18/03/2026
Khác
Chủ cần bán Khác 84m²
6,8 tỷ
80,95 triệu/m²
84 m²
Tỉnh Đồng Nai, Thành phố Biên Hòa
17/03/2026
Khác
101m2 Đất Ngay Chợ Phúc Lâm P.Hố Nai Cũ - 👍 2.98 Tỷ
2,98 tỷ
29,5 triệu/m²
101 m²
Tỉnh Đồng Nai, Thành phố Biên Hòa
17/03/2026
Khác
Bán Khác 460m²
17 tỷ
36,96 triệu/m²
460 m²
Tỉnh Đồng Nai, Thành phố Biên Hòa
17/03/2026
Khác
85m2 Đất Cách 🔥 Chợ P.Trảng Dài 500m - 2.09 Tỷ
2,09 tỷ
24,59 triệu/m²
85 m²
Tỉnh Đồng Nai, Thành phố Biên Hòa
16/03/2026
Khác
142m2 Dãy 11 Phòng Trọ Gần Khu Hành Chính Mới 🏡 P.An Bình Cũ - 4.05 Tỷ
4,05 tỷ
28,52 triệu/m²
142 m²
Tỉnh Đồng Nai, Thành phố Biên Hòa
16/03/2026
Khác
Bán Khác 155m²
2,5 tỷ
16,13 triệu/m²
155 m²
Tỉnh Đồng Nai, Thành phố Biên Hòa
16/03/2026
Khác
Bán gấp lô đất thổ cư ph 🏬 tam phước 82m2 giá 2tỷ100
2,1 tỷ
25,61 triệu/m²
82 m²
Tỉnh Đồng Nai, Thành phố Biên Hòa
16/03/2026
Khác
Bán Khác 100m²
1,36 tỷ
13,6 triệu/m²
100 m²
Tỉnh Đồng Nai, Thành phố Biên Hòa
16/03/2026
Khác
Bán gấp lô đất thổ cư mt bùi 🏢 trọng nghĩa trảng dài 250m2 giá 14tỷ800
14,8 tỷ
59,2 triệu/m²
250 m²
Tỉnh Đồng Nai, Thành phố Biên Hòa
16/03/2026
Khác
Cần bán Khác 162m²
1,89 tỷ
11,67 triệu/m²
162 m²
Tỉnh Đồng Nai, Thành phố Biên Hòa
16/03/2026
Khác
Bán Khác 161m²
2,5 tỷ
15,53 triệu/m²
161 m²
Tỉnh Đồng Nai, Thành phố Biên Hòa
16/03/2026
Khác
Bán 🏦 gấp lô đất thổ cư ph tam hiệp 150m2 giá 5tỷ200
5,2 tỷ
34,67 triệu/m²
150 m²
Tỉnh Đồng Nai, Thành phố Biên Hòa
16/03/2026
Khác
Bán gấp lô đất thổ cư ph 🏘️ tam hiệp 182,5m2 giá 13tỷ500
13,5 tỷ
74,18 triệu/m²
182 m²
Tỉnh Đồng Nai, Thành phố Biên Hòa
16/03/2026
Khác
Bán gấp 🏢 lô đất thổ cư ph tam phước 188m2 giá 2tỷ400
2,4 tỷ
12,77 triệu/m²
188 m²
Tỉnh Đồng Nai, Thành phố Biên Hòa
16/03/2026
Khác
Bán gấp 🏤 lô đất thổ cư kp2 trảng dài 230m2 giá 5tỷ200
5,2 tỷ
20,8 triệu/m²
250 m²
Tỉnh Đồng Nai, Thành phố Biên Hòa
16/03/2026
Khác
Bán Khác 220m²
3,4 tỷ
15,45 triệu/m²
220 m²
Tỉnh Đồng Nai, Thành phố Biên Hòa
16/03/2026
Khác
128m2 👍 Nhà Nghỉ 18 Phòng Kp11 P.An Bình (Cũ) - 5.4 Tỷ
5,4 tỷ
42,19 triệu/m²
128 m²
Tỉnh Đồng Nai, Thành phố Biên Hòa
16/03/2026
Khác
Bán gấp lô đất thổ cư ph tân phong 60m2 🔥 giá 2tỷ490
2,49 tỷ
41,5 triệu/m²
60 m²
Tỉnh Đồng Nai, Thành phố Biên Hòa